• THÔNG BÁO: Diễn đàn chuyển tên miền từ checkerviet.net sang checkerviet.vip. Chi tiết
    Bot telegram tìm hàng nhanh t.me/checkervietbot
Status
Không mở trả lời sau này.
Dịch Vụ Cam Kết
BJ/HJ, Hôn vú

checkerVN

❀ Trung Tâm Kiểm Định ❀
44
383

Một siêu mẫu thực thụ với chiều cao lý tưởng ~1m7 đôi chân dài miên man và bộ ngực đồ sộ, chiếc eo thon và khả năng make love tuyệt vời sẽ khiến anh em checker quên lối về.
Và đây, xin giới thiệu đến anh em checker gái gọi Yến Vy đến từ phố sung sướng: Trần Duy Hưng!

=== THÔNG TIN GÁI GỌI ===

Nghệ danh : Yến Vy
Phone : 0975893295
Giá đi khách : 600K/s
Pass : Bạn anh checkerviet
Thời gian làm việc: Từ 10h đến 24 giờ (Có qua đêm)
Loại gái gọi : Cave Hà Nội - Hàng Kiểm Định
KV : Trần Duy Hưng
Giá KS: 120k/2h đầu

MÔ TẢ CHI TIẾT

V1: To như bát úp, bú liếm, rúc rích đều đc hoan nghênh
V2: Eo bé như Ngọc Trinh, đẹp mịn màng
V3: Mông to, đít lồng bàn, doggy là nhất
V4: Chym đẹp, thơm, có thể vét bất kỳ lúc nào checker muốn
Sẹc vít: hôn môi đá lưỡi, HJ BJ, dọn vệ sinh đầy đủ

CAM KẾT

KHÔNG ẢNH ẢO - KHÔNG CÔNG NGHIỆP - KHÔNG BOM KHÁCH - KHÔNG TRÁO HÀNG
DỊCH VỤ ĐÚNG CAM KẾT

CHÚ Ý

– Đọc kỹ thông tin trước khi check.
– Thể hiện văn hóa checker lịch sự khi check hàng.
+ Khi check hàng không: sử dụng ma túy, thuốc kích dục, quá say xỉn, dọa nạt, bạo dâm hoặc có những đòi hỏi quá đáng đối với em.
+ Em được phép từ chối phục vụ các bác quá già (trên 60 tuổi), được phép từ chối các anh đã tân trang súng ống bằng cách lắp thêm phụ kiện.
– Các checker khi check về nhớ có report, phản ánh.
– AE Checker lưu ý : Lịch sự, vệ sinh sạch sẽ để được phục vụ như mong muốn.
Chúc các checker có những phút giây thăng hoa bên cạnh em !!!

HÌNH ẢNH VỀ NGƯỜI ĐẸP

Số điện thoại
0975893295
Sửa lần cuối bởi quản trị viên:

Rambo007

LÍNH DỰ BỊ
1
1
Sao giờ mới thấy người đẹp xuất hiện, nghỉ lâu quá vậy. Chắc lát phải thu xếp qua gặp e mới được

• Like
Reactions: Traitooo

Khôi ngố

LÍNH DỰ BỊ
1
0
Nghe thằng bạn nó gt cũng thấy ngất ngây con gà tây .nhưg ở xa quá chưa gặp dc hẹn e 20 ngày nữa sẽ gặp

Súng cối 18

LÍNH DỰ BỊ
1
5
Vào web thấy bài e mới đăng lên check thử xem thế nào vì thấy ghi chiều cao lý tưởng quá.

Gặp em tại phố đèn đỏ TDH, công nhận e ko làm mình thất vọng vì đẹp hơn mình tưởng tượng. Dáng e đẹp như siêu mẫu, vòng 1 to đẹp tuyệt vời lại là hàng thật nhìn qua cứ tưởng là ngực bơm nhưng gặp mới biết là thật 100%. Vòng 2 thì eo ót ko chút mỡ thừa, vòng 3 căng tròn . bym thơm tho sạch sẽ nước lôi nhiều. Kỹ năng làm tình tuyệt vời , hết liếm bi rồi đá cà, lau cột điện ...
Tóm lại với 700k dành cho e là quá ngon, a phòng 603 chúc người đẹp đông khách và giữ vững phong độ để a còn gặp lại

Superfang89

LÍNH DỰ BỊ
1
2
Chấm em này cái là cao ráo, da trắng nhìn em rất sang chảnh như diên viên.Dáng đẹp ngực tựnhiên ko phải hàng bơm, khi em cưởi đồ ra nhìn thân hình em muốn chớ luôn rồi. Em này đc cái sạch sẽ nữa , kết em quá. Giờ tdh có hàng ngon này lại tốn tiền gặp em mất thôi.

Có chắc chắn hôn môi đá lưỡi và liếm wc đầy đủ như cam kết ko bánh? nhiều e cũng ghi có xong đi chả thấy đâu?

• Like
Reactions: ducanh6688

Hamgaidep

LÍNH DỰ BỊ
1
0
Gặp ng đẹp có vài nhận xét về em cho các bác tham khảo khi chọn em. Nhìn thấy em bước vào phòng ấn tượng đầu tiên là cô gái dáng đẹp da trắng và em sang đẹp hơn ảnh . Vừa nhìn thấy em là muốn chiến em luôn rồi, 2 quả ngực của em đẹp,hàng tự nhiên, hiếm có em nào có hàng đẹp như bây giờ. Em này full dịch vụ lại rất sạch sẽ, thơm tho cho em 10 điểm trừ 1 điểm anh phải đợi gần 15p tại anh hơi vội, có duyên sẽ gặp lại em vì anh ở xa . Đưa em 1 củ luôn, đáng đông tiền bát gạo. Ae nên check để trải nghiệm.

Gặp ng đẹp có vài nhận xét về em cho các bác tham khảo khi chọn em. Nhìn thấy em bước vào phòng ấn tượng đầu tiên là cô gái dáng đẹp da trắng và em sang đẹp hơn ảnh . Vừa nhìn thấy em là muốn chiến em luôn rồi, 2 quả ngực của em đẹp,hàng tự nhiên, hiếm có em nào có hàng đẹp như bây giờ. Em này full dịch vụ lại rất sạch sẽ, thơm tho cho em 10 điểm trừ 1 điểm anh phải đợi gần 15p tại anh hơi vội, có duyên sẽ gặp lại em vì anh ở xa . Đưa em 1 củ luôn, đáng đông tiền bát gạo. Ae nên check để trải nghiệm.
Chúc mừng abcs ngon chim nhé. Ngeh tả ngon vãi.

Fantonmat

LÍNH DỰ BỊ
1
1
Yến vy này thuộc tip người dây cây cảnh! Như siễu mẫu ai thích gu em ý thì lên đg luôn đi , người em dây hơn trong ảnh ! Da cũng trắng hơn₫

• Like
Reactions: Chimto892
Em gái xinh và chiều cao ấn tượng quá ! Body bốc lửa cuốn hút thật. Mấy em chân dài như thế này rất khỏe và thích nhất là nhìn lúc Doggy. Chắc chắn sẽ phải gặp em để thưởng thức.:x

Ư ư thèm chịch

LÍNH DỰ BỊ
1
0
Thấy ảnh đẹp giá ại vừa tiền nên checl thử ai nghờ hàng ngon quá. Hàng đẹp lắm ko check phí đời checker

Bataka

LÍNH DỰ BỊ
1
0
Vừa check e nó hôm nay xong, có ý kiến như sau : vòng 1 to đẹp, hàng nguyên bản. Vòng 2 ko tí mỡ, vòng 3 chuẩn . Chưa check e nào dáng đẹp người dây như vậy, da em trắng hơn trong ảnh chỉ tiếc là ko full dịch vụ. E nó mà full dịch vụ chắc ko có giá 700k vì e đẹp vậy mà. Điểm cộng của e là sạch sẽ, cẩn thận thơm tho, khi ra về còn dặn khách xem quên gì ko . Rất thích phong cách của e nên sẽ gặp lại. 7 lít mà gặp được hàng ngon như này thì rất đáng để gặp.

Chấm điểm khách quan:
Phong cách: Teen, trẻ trung, ngoan ngoãn, thời gian thoải mái, ôm ấp tâm sự trước và sau khi làm tình như ng yêu
Mặt: Rất xinh, đôi mắt to tròn có nét buồn nhưng rất hút hồn gn đối diện 8 đ
Vú: Khuôn vú đẹp, đầu ti hồng nhỏ tẹo bú mút sướng 9,5đ
Eo: Eo ót đẹp dáng chuẩn 8đ
Mông: Doggy êm phê 8đ
Bym: Rất hồng hào và sạch sẽ, nước nôi ổn
Service và thái độ: Rất tốt.

Vaccayquanui69

LÍNH DỰ BỊ
1
1
Chấm em này cái là cao ráo, da trắng nhìn em rất sang chảnh như diên viên.Dáng đẹp ngực tựnhiên ko phải hàng bơm, khi em cưởi đồ ra nhìn thân hình em muốn chớ luôn rồi. Em này đc cái sạch sẽ nữa , kết em quá. Giờ tdh có hàng ngon này lại tốn tiền gặp em mất thôi.
Tôi đồng ý với ý kiến của bác

• Like
Reactions: MrBean5683
Status
Không mở trả lời sau này.

THÔNG BÁO

Bình luận mới