• THÔNG BÁO: Diễn đàn chuyển tên miền từ checkerviet.net sang checkerviet.vip. Chi tiết
    Bot telegram tìm hàng nhanh t.me/checkervietbot
Dịch Vụ Cam Kết
BJ/HJ, 69, Hôn môi, Hôn vú, Vét máng, Tắm chung
16
10,036

Lần đầu tiên chắc chắn cũng còn rất nhiều bỡ ngỡ với em nó, nhưng chắc chắn em sẽ chiếm được cảm tình của anh em checker bằng vẻ ngoan ngoãn, hồn nhiên và một body cao ráo, da dẻ mịn màng chắc nịch của gái tên.
Vũ khí bí mật của em nó là gương mặt xinh như búp bê, 3 vòng căng mẩy, quả bym non, cực kỳ khít khao bởi chưa bị dùng nhiều, theo em nói thì số lần quan hệ còn chưa đủ một bàn tay và quả đúng thật con bym này chắc chắn phải khít nhất diễn đàn đấy, dâm thuỷ nhoe nhoét mà khi đút chym vào vẫn thấy chật chội....Hàng chống chỉ định cho các bác khoai to, chơi dai nhé :D

===THÔNG TIN GÁI GỌI ===

Nghệ danh: Minh Minh
Năm sinh 1999
Nguyên quán : Một tỉnh nhỏ miền Bắc

Số điện thoại: 0927931238
Pass: Bạn Anh checkerviet.vip
Giá: 1000k/shot/1 lần xuất tinh

Khu vực hoạt động: Xã Đàn - Kim Liên Mới

Giao tiếp ứng xử nhẹ nhàng , dễ thương, thời gian thoải mái , thơm tho, sạch sẽ
Thời gian hoạt động: 12h00 trưa đến 23h đêm

MÔ TẢ VỀ EM

Số đo 3 vòng : 90- 60 - 93
Chiều cao cơ sở : 1m68 chuẩn

Face: Xinh, teen, dễ thương, ngọt ngào

V1: Tròn trịa,mềm mại,khuôn hình cực đẹp , đầu ti hồng rực

V2: Eo nhỏ,thân nhỏ,bụng phẳng lỳ
V3: Quả mông tròn trịa cực bá đạo, cong mịn và cực đẹp ,sexy , doggy cả ngày không biết chán

V4: Bym non, chưa có 1 tẹo cavat nào, thơm tho sạch sẽ, hãy thử để cảm nhận bym gái non nó là như thế nào :D

DỊCH VỤ CAM KẾT :

Service: Hôn môi + Vét - Hôn ti - Liếm Cà - Thổi kèn - Sóc Lọ
Hôn vú, Bóp vú, mút mát Ti : Có
HJ + BJ : Có
Hợp tác mọi tư thế có cả 69 - 96

CAM KẾT
- KHÔNG ẢNH ẢO - KHÔNG CÔNG NGHIỆP - KHÔNG BOM KHÁCH - KHÔNG TRÁO HÀNG

- Khi check hàng không: Sử dụng ma túy,say rượu bia,dọa nạt hoặc có những đòi hỏi quá đáng đối với hàng hoặc đòi hỏi các dịch vụ ngoài cam kết.

Số điện thoại
0927931238
Đúng chất gái teen ăn mặc sành điệu sexy bắt mắt không tả được, nhìn lúc em nó chưa cởi đồ mà nước rãi nhỏ ròng ròng rồi. Văn em mang tính tả chân các cụ đừng bảo em chém. Phải nói là em này mà chạy xe ngoài đường, em nó ngồi sau ôm eo ếch thì các cụ có thể vừa chạy xe vừa vênh mặt lên được rồi.
Thôi đánh giá luôn cho đỡ dài dòng:
Mặt: Xinh xắn, cười duyên 8.5đ
Vú: to, đầu ti hồng hào, bóp khá thích 8.5đ
Eo: Eo ót đẹp, em nó dáng quá đẹp 9,5đ
Mông: Doggy vừa êm, khá thích 8đ
Bím: nước nôi khá ổn 8.5đ
Dv: bj khá thích, nhẹ nhàng, không giục dã.

• Love
Reactions: deep web
Chiều nay đi làm về nên tranh thủ gặp em. Công nhận em Minh Minh sở hữu cặp vú to thật, đầu ti nhỏ, hồng hào. Eo thon khá đẹp, bụng phẳng lì. Lúc quan ệ thì biết phối hợp với mình, lúc mới vào chiến, do mãi chưa căng cứng nên em mới nhẹ nhàng bảo mình đừng căng thẳng, thoải mái đầu óc. Thế là em lại hôn khắp người, cuối cùng cũng kích thích và lắp bao và chiến. Chốt lại là quá may mắn cho cuộc vui cuối tuần.

Giọng nói nhẹ nhàng, em quả thật xứng đáng với giá, biết trang điểm, nói chuyện có duyên, ngực to eo thon, mông nở, và quả bym với lông lá tỉa tót gọn gàng, sạch sẽ. Mình chẳng biết viết nhiều nên có chút đánh giá ngắn gọn cho anh em.

Kỹ năng làm tình theo phong cách truyền thống, nhẹ nhàng khoan thai chậm dãi, hôn môi nhẹ nhàng như một người tình, khả năng kèn sáo cũng vậy cứ mơn trớn kích thích nhẹ nhàng, âm thanh khá nhẹ nhàng chứ không phải la hét ầm ĩ. Đây là cảm nhận của mình về em.

Về phần dịch vụ thì có thể nói e nó làm khá tốt nhiệt tình, bj rất tốt điểm cộng là rất nhiệt tình yêu nghề trách nhiệm với công việc. Ấn tượng của mình khi chén em này phải nói là nước nôi khá ổn và vú khá to nên bem nhau với em khá là sướng.

THÔNG BÁO

Bình luận mới