✪ ĐỘC QUYỀN ✪ 1.000K Phố Cổ MEO MEO - MẶT XINH, VÚ TO, BƯỚM ĐẸP - KHẢ ÁI VÀ SEXY

• THÔNG BÁO: Diễn đàn chuyển tên miền từ checkerviet.net sang checkerviet.vip. Chi tiết
    Bot telegram tìm hàng nhanh t.me/checkervietbot
Dịch Vụ Cam Kết
BJ/HJ, 69, Hôn môi, Hôn vú, Vét máng, Tắm chung
24
10,049

Em ăn điểm ở gương mặt nhẹ nhàng, xinh xắn, nhìn rất duyên, hiền, gặp quả môi mọng căng chỉ muốn cắn, mà phải nỗi cái gương mặt em xinh xắn quá, nhẹ nhàng quá lại không nỡ. Dáng đẹp, eo thon, mông mẩy, cặp chân dài, thẳng tắp, thân hình yêu kiều rất đáng yêu.

Tình cảm, phải nói là tình cảm, nằm ôm ấp trò chuyện như người yêu thực sự, bên em là những giây phút êm đềm, nếu anh em vẫn thường đi check hàng thì đây có thể là lần check hàng đặc biệt nhất của anh em đấy. Giống mình, khi 2 anh em tắm xong, vào giường bật điều hoà, 2 anh em chui vào cái chăn mỏng, che bớt đi phần cơ thể đang nude để em bớt ngại, nói chuyện, tâm sự 1 lúc nhìn sự ngây thơ trong sáng của em, nhìn cái miệng nhỏ xinh e ấp không kìm được để mà kéo em lại đặt lên môi em 1 nụ hôn, em đáp lại thật nồng nàn, hôn mãi không biết chán, chỉ hôn không mà chym cứng như không thể cứng hơn, bàn tay tham lam khám phá bộ ngực teen, vú còn chưa phát triển hết, hệ cam thôi nhưng mà chắc chắn, bầu ngực căng tròn bóp rất thích.

Lần vào khe háng nước đã ra đầm đìa, còn chờ đợi gì được nữa, không cần em thổi kèn, không cần sóc lọ, cảm giác đây là thời điểm thích hợp nhất để chén em nó rồi. Ngồi dậy đeo bao cao su và từ từ từng chút một đưa thằng em vào bym của em để cảm nhận độ khít, sự ấm áp bao trùm dần dần từ đầu khấc xuống tận đốc.
Chịch rất cảm xúc, hôm nay có thể không có sv nên chịch sung ghê, chơi các tư thế truyền thống, doggy, cưỡi ngựa rồi kết thúc ở tư thế truyền thống, quả thật lúc chơi ở tư thế truyền thống, nhìn môi em nó mím, đùi quặp chặt vào eo mình cố trụ nữa cũng không thể được out trong sung sướng thôi.

===THÔNG TIN GÁI GỌI ===

Nghệ danh: Meo Meo
Giá:
1.000k/shot/1 lần xuất tinh
Số điện thoại:
0968281573
Năm sinh
1998
Nguyên quán :
Hà Nội
Pass:
Bạn Anh checkerviet
Khu vực hoạt động:
Giảng Võ - Láng Hạ
Thời gian hoạt động:
11h00 trưa đến 23h đêm
Số đo 3 vòng :
93- 62 - 92
Chiều cao cơ sở :
1m63
Loại gái gọi : Hàng Tiếp Khách - Hàng Ngoại Giao - Cave Hà Nội Cao Cấp
Giao tiếp ứng xử nhẹ nhàng - Có học thức - thời gian thoải mái - thơm tho - sang chảnh

ĐÁNH GIÁ SƠ BỘ

Face: Xinh, sang chuẩn siêu model, đường nét rất tây, nhẹ nhàng, thanh thoát
V1: To tròn trịa, mềm mại, khuôn hình cực đẹp, đầu ti hồng rực
V2: Eo nhỏ,thân nhỏ,bụng phẳng lỳ
V3: Mông cong mịn và cực đẹp,sexy,doggy cả ngày không biết chán
V4: RẤT KHÍT NHƯ TRẺ CON Nhiều nước,Sạch sẽ thơm tho,co bóp đàn hồi tốt,lông lá tỉa tót gọn gàng,tevet sướng thì đừng hỏi

DỊCH VỤ CAM KẾT

Service: Full Service + Hôn môi + Vét - Hôn ti - Liếm Cà - Múa Cột + Tắm chung
Hôn vú,Bóp vú,mút mát Ti : Có
HJ + BJ : Có
Hợp tác mọi tư thế có cả 69 - 96

CAM KẾT
- KHÔNG ẢNH ẢO - KHÔNG CÔNG NGHIỆP - KHÔNG BOM KHÁCH - KHÔNG TRÁO HÀNG
- Khi check hàng không: Sử dụng ma túy,say rượu bia,dọa nạt hoặc có những đòi hỏi quá đáng đối với hàng hoặc đòi hỏi các dịch vụ ngoài cam kết.

HÌNH ẢNH VỀ NGƯỜI ĐẸP

Số điện thoại
0968281573

Skyalohaxx

LÍNH DỰ BỊ
1
0
Vừa gặp em nó chiều nay. Do nay em nó bận nên mình chờ hơn nửa tiếng nhưng gặp thấy em nó rất xinh nên thôi bỏ qua =)). Tình cảm nhẹ nhàng, BJ ok, có điều kêu con kiu mình to nên em đau kêu mình ra, hơi bùn. Tóm lại về ngoại hình 9/10 mặt xinh vú to. Phục vụ 7/10. Nếu bác nào thích gái xinh thì cứ triển thôi. Hẹn gặp em lúc khác đừng chặn anh nha, p601 đuôi 415

TL0606

LÍNH DỰ BỊ
2
1
Mình cũng gặp em ấy chiều nay, em mặt xinh nhẹ nhàng, hợp tác các tư thế. Mình dễ tính nên thấy em có khách nhưng không giục ra như bác ở trên 2ae vui vẻ có kiểu ảnh mà không biết phọt lên đây ntn

• Like
Reactions: Sanbuom1239

Leminho1102

LÍNH DỰ BỊ
2
1
Mình cũng gặp e ấy tối nay. Để mà nói thì mặt xinh nhất trong các e mình đã từng gặp.10₫. Nhẹ nhàng, lễ phép và rất vui vẻ. Bj cực kì nhẹ nhàng, mơn trớn. Chậm rãi. Mình thấy e đông khách nhưng k hề giục giã nhé. Bác có lẽ do hàng khủng quá nên e mới vậy thoii. Vì bác có công nhận bím e khít khịt k. Còn co bóp dc nữa cơ. Hahaa. Phê phết. Ngực có làm r nhưng nếu e k nói thì k biết e đã làm. Mềm như thật. To nữa. Sau quả mông dogy thì thật k chịu dc. Mình out luôn. Nói chung quá xứng đáng trong tầm giá 1M. Sẽ còn gặp e dài dài. A p 408 . Chúc e đông khách

• Like
Reactions: cu.vo

A Cu To6688

LÍNH DỰ BỊ
2
0
Có bác nào biết up ảnh rp lên như nào k nhỉ. Chỉ cho tôi tôi làm quả rì viu chất lừ cho a e khảo

A Cu To6688

LÍNH DỰ BỊ
2
0
Thấy e meo meo dạo này có vẻ hot. Được các bác rì viu khen quá. Hnay cuối tuần rảnh mới tranh thủ set kèo được với e. Nghe khen e xinh nhưng khi gặp thì ngỡ ngàng vì K nghĩ e lại xinh đến mức vậy. Các bác gặp e meo rồi có công nhận e ấy giống mai phương thuý k. T dám cá là hầu hết mọi ng gặp đều sẽ nói vs e như vậy. Giống vãi chưởng. Chỉ k cao bằng thôi. Tầm hơn mét6. Bầu ngực tuyệt đẹp. Mềm mại.còn quả mông và vòng eo con kiến các bác nhìn ảnh e chụp thì biết chất lừ như nào. Thái đội phục vụ thì quá ok. Ko hối thúc giục giã. Vui vẻ duyên dáng đúng chất con gái miền Nam. Nhỏ nhẹ âu yếm như con mèo nhỏ . Có lẽ tôi bị thích meo quá nên khen hết lời vậy. Nhưng các bác k tin cứ thử check 1 lần. Sẽ k thất vọng đâu.

Như đã hứa chụp ảnh rp cho e. Hẹn gặp lại e

Checkernnn

LÍNH DỰ BỊ
1
1
Mới được ông bạn gthieu cho trang web .vào nghiên cứu thử thấy có e meo meo nhìn xinh xắn lại dc reviu tốt nên xách thằng nhỏ lên đường xem sao và Hôm nay tôi chính thức được chén hoa hậu các ông ạ. Thật sự e so vs hh mai phuong thuy thi 1 9 1 10 nhé. Xinh dã cả man. Nụ cười toả nắng là điểm ấn tượng đầu tiên. Mê hồn được ấy. Tôi hỏi có phải ai cũng khen e xinh đúng k? E cười nhẹ. Đáng yêu vô cùng. Body thì quá chuẩn. Ngực to mềm mại. Mông căng mẩy. Eo bé tí. Làn da mềm mịn.bj nhẹ nhàng, .âm thanh rên nghe kích thích ko chịu dc ấy. chậm rãi k hối thúc Mặc dù tôi biết e rất đông khách. Xong cuộc vui e xin phép tôi được đi luôn vì còn khách đợi. Cũng hoàn toàn thông cảm cho các e và nhất là các bác đang ngóng. Hehee. ko bõ công nằm chờ e .quá ưng cho 1 cuộc mây mưa
A p206

• Like
Reactions: cu.vo

THÔNG BÁO

Bình luận mới