TREO BÍM (Hoàng Ngân) MỸ UYÊN 9101 GÁI MIỀN TÂY DAMDANG BODY ĐẸP LÀM TÌNH PHÊ CỰC ĐỘ

• THÔNG BÁO: Diễn đàn chuyển tên miền từ checkerviet.net sang checkerviet.vip. Chi tiết
    Bot telegram tìm hàng nhanh t.me/checkervietbot
Status
Không mở trả lời sau này.
Dịch Vụ Cam Kết
BJ/HJ, 69, Hôn môi, Hôn vú, Vét máng, Some,

MạnhThườngQuân

Uy Tín Và Chất Lượng
Nhà tài trợ bạc 2020
231
559

Mỹ uyên là em hàng đến từ xứ hậu giang sông nước, với nước da nâu giòn và body cực đẹp, chắc chắn vô cùng và kỹ năng sv cũng như thái độ phục vụ tuyệt hảo chắc chắn sẽ làm hài lòng mọi checker nhà mình.

=== THÔNG TIN GÁI GỌI ===

Nghệ danh: Mỹ Uyên
Số phone: 0989979101
Giá: 400k/shot
KV: Hoàng Ngân - Trần Duy Hưng
Pass : Bạn anh checkerviet
Giá KS: 120k/2h
Times tốt nhất để gặp em nó: Từ 10h sáng đến 23h,có đi some
( Giá some anh em tự thỏa thuận cùng em nó )

MÔ TẢ VỀ EM

Tổng quan : Sinh năm 1994 đến từ miền tây sông nước, mặt xinh răng khểnh cằm vline và body cực đẹp, chắc chắn thuộc diện hiếm có, hàng họ đẹp, nước da nâu giòn khỏe khoắn kỹ năng làm tình thì miễn chê, âm thanh sống động
V1 : Vú to đẹp, đầu ti nhỏ,bóp bú mút thoải mái
V2 : eo em nó rất đẹp luôn, bụng phẳng ko 1 chút mỡ
V3 : mông tròn đẹp, doggy nẩy tưng tưng
V4 : bướm múp, khít,nhiều nước, ko cavat, lông lá cắt tỉa đẹp,co bóp thì thôi rồi lượm ơi
Service : Hôn môi sâu, cháo lưỡi ngập mồm, vét máng mái thoải nước nôi dầm dề , BJ , HJ , mơn trớn liếm láp như người yêu, Some 2 nam, Đặc biệt mặc đồ Cosplay chịch theo yêu cầu của anh em ( chú ý là anh em gọi điện hẹn trước vụ cosplay )
Phong cách : lễ phép dịu dàng, nhẹ nhàng tình cảm, yêu chiều các thượng đế, tâm sự vui vẻ nhí nhảnh đáng yêu, nhưng khi làm tình thì hoang dại cực kỳ đấy. thời gian phục vụ anh em rất thoải mái

CAM KẾT
KHÔNG ẢNH ẢO - KHÔNG CÔNG NGHIỆP - KHÔNG BOM KHÁCH - KHÔNG TRÁO HÀNG

CHÚ Ý
+ Đọc kỹ thông tin trước khi check.
+ Thể hiện văn hóa checker lịch sự khi check hàng.
+ Khi check hàng không: sử dụng ma túy, thuốc kích dục, quá say xỉn, dọa nạt, bạo dâm hoặc có những đòi hỏi quá đáng đối với em.
+ Em được phép từ chối phục vụ các bác quá già (trên 60 tuổi), được phép từ chối các anh đã tân trang súng ống bằng cách lắp thêm phụ kiện.
+ Các checker khi check về nhớ có report, phản ánh.
Chúc các checker có những phút giây thăng hoa bên cạnh người đẹp !!!

=== HÌNH ẢNH VỀ EM ===

Số điện thoại
0989979101
Sửa lần cuối bởi quản trị viên:
33
15
Vua giao lưu vs e xong. Nhà nghỉ bẩn thấp. Dịch vụ thì bình thường. Vào cái chiến luôn. Tắt điện tối om. K hôn vú. K sờ bjm. Nói chung là chán. K gặp lại

Hn Boybuon82 đã tranh thủ gặp e tại p302 nn MH ngõ 154 TDH. Có 1 số nhận xét cho ae tham khảo trước khi check như sau.
1/ Face: ưa nhìn và zâm. Nước da nâu khoẻ khoắn đúng như bác bánh mô tả.
2/ Thái độ: dễ gần, vào phòng chủ động trò chuyện với checker. E hay cười và có cách nói chuyện khéo.
3/ Body: nhìn chắc chắn, vòng 1 đã độ lại nhg đc nắn bóp hôn hít thoải mái. Đg mùa dịch nên cũng bỏ qua khoản tevest và hôn môi nên món này ko đánh giá cho ae đc. Vòng 3 của e doggy ổn, chiến đc 1 lúc kiểu doggy mỏi chân quá đành phải lôi e ra mép giường chịch rồi out. Giọng nói chuẩn miền trong nghe dễ thương phết.
4/ SV: em làm khá điêu luyện, bj thỉnh thoảng có quả ngậm sâu lắc lắc dễ out phết :)) Hôn ti, đá cà, bj, khẩu zâm tốt. Ae nào yếu nên cẩn thận món bj của e vì rất dễ đầu hàng sớm. Chiến đấu hợp tác trong các tư thế, khẩu zâm tốt. Chịch xong chủ động rút bao cho checker. E mới lên bài khá đông khách nên cũng ko ở lại đc lâu, cái này cá nhân Boybuon82 thông cảm cho e.
Vào phòng e sợ bị quay lén nên tắt điện tối, phải dùng tạm đèn điện thoại nên chưa có dịp thẩm định kỹ về vòng V4 của e.
Hn có hẹn e cosplay, e mang đi khá nhiều bộ để lựa chọn. Cuối cùng chọn 1 bộ mầu đen, khoe mông, khoe zú.
Tổng kết: gặp em thấy cũng hài lòng về thái độ và sv của em. Mỗi tội nn thì vẫn còn bẩn, thấy đg sửa sang ko biết sắp tới có khá hơn không. Chúc em lên bài đông khách, có dịp sẽ gặp lại trải nghiệm nhiều hơn.
Ae nào thích hàng teen, trắng trẻo và tình củm thì có lẽ ko phù hợp lắm. Nhg nếu thích thử cảm giác cosplay, gặp 1 e sv bào bản và khéo chiều thì có thể gặp e để trải nghiệm.

Vua giao lưu vs e xong. Nhà nghỉ bẩn thấp. Dịch vụ thì bình thường. Vào cái chiến luôn. Tắt điện tối om. K hôn vú. K sờ bjm. Nói chung là chán. K gặp lại
Anh oi anh nói nhà nghĩ thì đúng là hơi bẩn thật ai.nhug anh nói về em có cái sai sai đó anh.em cảm ơn anh đã nhận xét Nhug hay nói đúng để mấy em còn nhờ nhe anh.bọn em đi làm vào phòng kg hôn vú và bú chim cho anh thì bọn làm được sao anh.việc chính của em là hôn vú và bú chim cho anh mà.còn tất đến em có tất gì em sợ bị quay lén gì em đã từng bị.em mong anh nhận xét.

Hn Boybuon82 đã tranh thủ gặp e tại p302 nn MH ngõ 154 TDH. Có 1 số nhận xét cho ae tham khảo trước khi check như sau.
1/ Face: ưa nhìn và zâm. Nước da nâu khoẻ khoắn đúng như bác bánh mô tả.
2/ Thái độ: dễ gần, vào phòng chủ động trò chuyện với checker. E hay cười và có cách nói chuyện khéo.
3/ Body: nhìn chắc chắn, vòng 1 đã độ lại nhg đc nắn bóp hôn hít thoải mái. Đg mùa dịch nên cũng bỏ qua khoản tevest và hôn môi nên món này ko đánh giá cho ae đc. Vòng 3 của e doggy ổn, chiến đc 1 lúc kiểu doggy mỏi chân quá đành phải lôi e ra mép giường chịch rồi out. Giọng nói chuẩn miền trong nghe dễ thương phết.
4/ SV: em làm khá điêu luyện, bj thỉnh thoảng có quả ngậm sâu lắc lắc dễ out phết :)) Hôn ti, đá cà, bj, khẩu zâm tốt. Ae nào yếu nên cẩn thận món bj của e vì rất dễ đầu hàng sớm. Chiến đấu hợp tác trong các tư thế, khẩu zâm tốt. Chịch xong chủ động rút bao cho checker. E mới lên bài khá đông khách nên cũng ko ở lại đc lâu, cái này cá nhân Boybuon82 thông cảm cho e.
Vào phòng e sợ bị quay lén nên tắt điện tối, phải dùng tạm đèn điện thoại nên chưa có dịp thẩm định kỹ về vòng V4 của e.
Hn có hẹn e cosplay, e mang đi khá nhiều bộ để lựa chọn. Cuối cùng chọn 1 bộ mầu đen, khoe mông, khoe zú.
Tổng kết: gặp em thấy cũng hài lòng về thái độ và sv của em. Mỗi tội nn thì vẫn còn bẩn, thấy đg sửa sang ko biết sắp tới có khá hơn không. Chúc em lên bài đông khách, có dịp sẽ gặp lại trải nghiệm nhiều hơn.
Ae nào thích hàng teen, trắng trẻo và tình củm thì có lẽ ko phù hợp lắm. Nhg nếu thích thử cảm giác cosplay, gặp 1 e sv bào bản và khéo chiều thì có thể gặp e để trải nghiệm.
Dịch ô nói chuyện đã lây r,

Anh oi anh nói nhà nghĩ thì đúng là hơi bẩn thật ai.nhug anh nói về em có cái sai sai đó anh.em cảm ơn anh đã nhận xét Nhug hay nói đúng để mấy em còn nhờ nhe anh.bọn em đi làm vào phòng kg hôn vú và bú chim cho anh thì bọn làm được sao anh.việc chính của em là hôn vú và bú chim cho anh mà.còn tất đến em có tất gì em sợ bị quay lén gì em đã từng bị.em mong anh nhận xét.
Có cách kiểm tra xem có bị quay lén ko đấy e. Hn định hướng dẫn cho e mà chưa đc. Chịch mà tối thui ko đc ngắm e thì đúng là hơi buồn thật. Nhg checker chân chính đi chơi mà ko đc ngắm rõ ràng cũng hơi đáng tiếc. Bản thân a thấy khi tắt đèn cũng ko thoải mái lắm, tuy nhiên a cũng dễ tính và phần nào thông cảm cho e khi đã từng bị quay lén nên phải cẩn thận như vậy thì cứ để e tắt đèn và ko phàn nàn ji thôi. E nên rút kinh nghiệm và cân nhắc vc tắt đèn đi, trước khi tắt cũng nên hỏi checker 1 câu. Đây là góp ý của a, e thấy phù hợp thì nghe theo ko thì thôi. Còn nếu cần a dậy cách phát hiện camera quay lén thì để a vừa chịch vừa dậy nhé. :)):)):))

Status
Không mở trả lời sau này.

THÔNG BÁO

Bình luận mới